Facebook Lite APK

Facebook Lite APK (MOD, Don Android)

Sabuntawa April 15, 2025 (5 months ago)

Sauke Yanzu ( 2 MB )

Additional Information

App Name Facebook Lite APK
Mawallafi
Salon
Girman 2 MB
Sabon Sigar v502.0.0.0.34
Bayanin MOD Don Android
Farashin Kyauta
Samu shi Google Play
Sabuntawa April 15, 2025 (5 months ago)

Facebook sanannen dandalin sada zumunta ne na duniya wanda ke taimaka wa mutane yin cudanya da juna. Facebook yana da biliyoyin masu amfani daga ko'ina cikin duniya shine dalilin da ya sa shi ne mafi girman kima a cikin intanet tare da miliyoyin kyawawan bita. Sun bullo da tsarin facebook Lite wanda ke bukatar karancin sarari. Facebook Lite yana da zaɓuɓɓuka iri ɗaya da fasali iri ɗaya kamar Facebook, don haka zaka iya amfani da sigar sa da sauƙi.

A FB Lite zaku iya buga hotuna da bidiyo naku tare da abokanka da 'yan uwa cikin sauki. Kuna iya yin abokai daga ko'ina cikin duniya. Facebook cikakken duniya ne wanda ke taimakawa wajen tattara bayanai saboda za ku ga shafuka masu tarin yawa akansa. Wannan aikace-aikacen kafofin watsa labarun kuma yana taimaka muku haɓaka kasuwancin ku akan layi yayin amfani da ayyukansu. Kuna iya buga tallace-tallace don samfuran don isa ga mafi girman mutane.

Wannan sigar facebook din tana da sauki sosai wanda hakan ke nufin zaka iya tafiyar da wannan application cikin sauki akan kowace irin na'ura mai wayo domin yana bukatar karamin sarari na memori ka saka. Yi asusun ku akan wannan dandali kuma ku haɗa da duk duniya tare da wannan aikace-aikacen. Akwai abubuwa da yawa masu ban mamaki waɗanda Facebook Lite ke da su don haka bari mu bincika su.

Facebook Lite APK

Menene Facebook APK?

Facebook aikace-aikacen kafofin watsa labarun ne wanda ke taimaka wa mutane don yin hulɗa da juna daga ko'ina cikin duniya. FB duniya ce da za ku ga miliyoyin shafuka daban-daban saboda wannan dandamali miliyoyin mutane ne ke amfani da shi. Kuna iya raba abubuwan ku akan wannan app saboda babu ƙuntatawa akan sa.

Hakanan kuna iya yin shafinku inda zaku iya raba abubuwa da yawa masu alaƙa da kayan ku. Facebook yana taimaka wa mutane su haɓaka kasuwancinsu ta hanyar isa ga mafi girman mutane. Wannan shine babban ma'auni na facebook wanda zaka iya samu daga kantin sayar da kayan aiki da intanet.

Menene Facebook Lite APK?

Facebook Lite shine nau'in facebook mafi sauƙi wanda ke nufin ƙaramin aikace-aikacen ne wanda ke taimaka muku adana sarari akan wayar hannu. Hakanan zaka iya amfani da wannan FB Lite a yanayin 2G don haka idan kana da haɗin Intanet mara ƙarfi to kada ku damu saboda kuna iya gudanar da wannan aikace-aikacen. Wannan nau'in Lite yana ba ku fasali iri ɗaya waɗanda ƙa'idodin facebook suke da su. Kuna iya amfani da duk fasalulluka ba tare da wata matsala tare da babban gudun ba. Kuna iya bin shafuka daban-daban don sabbin labarai da abubuwan da ke faruwa a duniya.

Facebook Lite APK

Haɗa tare da duniya

Facebook sanannen dandalin sada zumunta ne saboda yana ba ku damar yin hulɗa da duniya. Don wannan dalili, kuna buƙatar asusu akan wannan app ɗin sannan kuna shirye don haɗawa da kowace al'umma. Kuna iya samun duk shafukan zane-zane da kuka fi so akan aikace-aikacen Facebook Lite.

Nemo shafukan labarai da yawa don samun sabbin labarai da abubuwan da ke faruwa koyaushe. Wannan aikace-aikacen zamantakewa yana taimaka muku samun mutane nagari a kusa da ku don ku iya aika musu buƙatun abokai. Yi abokai a wannan dandali kuma raba hotuna da bidiyo tare da su.

Yi Abokai

Wannan shine babban fasalin wannan app na kafofin watsa labarun saboda da wannan zaku iya yin abokai akan layi. Haɗa juna kuma kuyi magana da su ta akwatin taɗi. Za ku ga abubuwa da yawa a cikin jerinku don ku iya aika buƙatar mutanen da kuka fi so don sanya su abokan ku.

Babu iyaka don haka zaku iya haɗawa da kowa daga ko'ina cikin duniya. Raba abubuwan ban dariya da ban mamaki tare da dangin ku da abokan ku na FB. Kuna iya samun abokanku da danginku cikin sauƙi ta hanyar rubuta sunayensu akan mashigin bincike.

Raba hoto da bidiyo

Raba hotuna da bidiyo akan layi bai ta'ba samun sauki ba amma yanzu abu ne mai sauqi saboda facebook. Da wannan application zaku iya raba bidiyo da hotunan ku ba tare da wata matsala ba. Sami so da tsokaci daga abokai da dangin ku akan abun cikin ku.

Hakanan zaka iya ganin hotuna daga abokanka akan bayanin martabarsu. Raba abun ciki daban-daban akan bayanan martaba don mutane su ga waɗannan abubuwan akan lokacin facebook ɗin ku. Hakanan zaka iya yin sharhi akan rubuce-rubuce daban-daban a facebook don sauran mutane su amsa ra'ayoyin ku.

Ƙirƙiri asusun ku

Don jin daɗin wannan dandali mai ban sha'awa yadda ya kamata, dole ne ku ƙirƙiri asusun ku tare da bayanan ku waɗanda za a kiyaye su ta facebook. Yi lissafi don abokanka da danginku su ƙara ku cikin jerin abokansu.

Bayan yin asusun za ku ga miliyoyin shafuka daban-daban kamar kiɗa, labarai, nishaɗi, abubuwan da suka faru, shafukan shahararrun mutane da shafukan zane-zane waɗanda za ku iya bi don sabuntawa. Facebook kuma yana aika muku bayanai masu amfani bisa ga shawarar ku. Samun sanarwa a duk lokacin da wasu suka buga wani abu akan jerin lokutansu daga abokanka.

Facebook Lite APK

An inganta sosai

Facebook Lite cikakken ingantaccen aikace-aikacen shine dalilin da ya sa yake aiki sosai a hankali akan kowace na'ura mai wayo. Wannan nau'in facebook an yi shi ne don ƙananan na'urori na hannu waɗanda ba su da ƙayyadaddun bayanai. Idan kuna da ƙaramin sarari a cikin na'urar ku, to babu damuwa saboda zaku iya shigar da Facebook Lite a cikin wayar hannu tare da ƙaramin sarari. Aikace-aikace ne mai sauƙi don haka ba kwa buƙatar babban na'ura don gudanar da wannan aikace-aikacen zamantakewa.

Bincike mashaya

Facebook yana da wurin bincike inda za ku iya bincika duk abin da facebook ke da shi. Nemo shafukan da kuka fi so, mutane, wurare, hotuna da bidiyo ta hanyar rubuta suna kawai a kai. Kuna iya samun abokanku da 'yan uwa akan facebook cikin sauki. An inganta mashaya bincike kuma yana taimaka muku samun abubuwa da sauri.

Facebook Lite yana da keɓaɓɓen keɓancewar mai amfani wanda ke da kowane zaɓi don haka zaku iya fahimtar komai game da wannan aikace-aikacen cikin sauƙi. Bincika duk waɗannan shafuka da mutane akan wannan dandali a cikin daƙiƙa guda.

Amfani

Super-sauri
An inganta sosai
Amintacce
Yi lissafi
Yi abokai akan layi
Haɓaka kasuwancin ku
Raba bidiyo da hotuna
Samo sabbin abubuwan sabuntawa
Haɗa tare da duniya
Sauƙi don amfani

Rashin hasara

Facebook Lite ba shi da wani lahani

Kammalawa

Facebook Lite dandamali ne na kafofin watsa labarun da ke taimaka wa mutane don yin hulɗa da juna daga ko'ina cikin duniya. Idan kuna kasuwanci, to zaku iya haɓaka kasuwancin ku saboda facebook yana ba ku zaɓuɓɓuka da yawa don wannan dalili. Yi sababbin abokai kuma ku kawo farin ciki a rayuwar ku. Kuna iya yin hira da su ko za ku iya kiran su saboda facebook yana ba ku waɗannan zaɓuɓɓukan don yin magana ta kan layi ga abokanka da 'yan uwa.

Facebook yana da biliyoyin masu amfani shi ya sa miliyoyin mutane ke ba da shawarar wannan dandamali. Cikakken saitin Facebook Lite yana samuwa akan gidan yanar gizon mu wanda zaku iya saukewa ta danna maɓallin zazzagewa. Shigar da wannan ban mamaki app da kuma haɗa da duniya. Raba ra'ayoyin ku game da wannan aikace-aikacen tare da sauran mutane a cikin akwatin sharhi.

Facebook Lite APK

FAQs

Zan iya yin fiye da asusu 2 akan Facebook Lite?

Ee! Babu ƙuntatawa don haka zaku iya yin fiye da asusu 2 don aikace-aikacen Facebook Lite. Kuna buƙatar sabon bayani don yin sabon asusu a kai.

Shin Facebook Lite app kyauta ne don saukewa?

Ee! Facebook Lite app kyauta ne don saukewa wanda ke nufin zaku iya saukar da shi cikin sauƙi akan na'urarku kyauta.


4.66 / 5 ( 58 votes )

Bar Sharhi

KINGMODAPK.NET