Monopoly Apk

Monopoly Apk (MOD, Unlimited Money/Buɗe)

Sabuntawa June 12, 2025 (3 months ago)

Sauke Yanzu ( 1138 MB )

Additional Information

App Name Monopoly Apk
Mawallafi
Salon
Girman 1138 MB
Sabon Sigar v1.14.4
Bayanin MOD Unlimited Money/Buɗe
Farashin Kyauta
Samu shi Google Play
Sabuntawa June 12, 2025 (3 months ago)

Keɓe kai ɗaya ne daga cikin waɗancan wasannin da ke dawo da abubuwan tunawa da yawa ga yaran 80's da 90's. A wancan lokacin, lokacin da babu ra'ayi game da wayar hannu, mutane sun kasance suna kashe lokacinsu ta hanyar yin amfani da su. Yanzu, lokacin fasaha ne, ana samun keɓancewa a cikin wayoyi masu wayo kuma.

Monopoli mai ɗaukar nauyi

A lokacin ci gaban fasaha, yanzu kuna iya yin wasa da keɓantacce akan wayoyinku ma. Masu sha'awar fasaha sun sanya komai mai ɗaukar hoto ciki har da namu wasan yara; kadaici.

Nostalgic

Wannan wasan zai dawo da yawancin tunanin ku tun lokacin yaro; kowane yara 80 da 90 na iya tunawa da wannan wasa yayin da suka shafe rabin ƙuruciyarsu yayin wasa da shi. Kunna wannan wasan, ku kasance masu ban sha'awa kuma ku raya ƙuruciyar ku yayin kunna wannan wasan.

Kwarewa ta gaske

Masu haɓaka wannan wasan sun tabbatar da ba wa 'yan wasan su ƙwarewar gaske, don haka, yayin da suke wasa wannan wasan; Ba za ku sami wani bambanci fiye da ainihin wasan keɓancewa na rayuwa ba. Akwai kaɗan zuwa babu canje-canje a cikin wannan wasan.

Makirci

Makirci shine kawai abin da kuke so a cikin wannan wasan. Kwarewar ku na makirci ita ce mafi mahimmanci a cikin wannan wasan, saboda wannan fasaha na ku zai taimaka muku da yawa don samun kuɗi mai yawa a cikin wannan wasan. Kwarewar siye da siyarwa za ta karya ko yin wasan ku.

Kunshin nishaɗi mai kyau

Idan kuna son ciyar da lokacinku ta hanya mai kyau, to, kaɗaici shine mafi kyawun zaɓi a gare ku. Nishaɗi ce ta musamman ga mutane na kowane zamani. Wannan wasan zai taimake ka ka yi tunani da tsokane dabarun tunani. Don haka, wannan wasan shine guda biyu a cikin fakiti ɗaya.

FAQs

Shin mulkin mallaka yana kama da abin keɓancewa na ainihi?


Wannan wasan yana yin ta ɗaya daga cikin manyan masu haɓakawa, don haka, an tabbatar da asalin wannan wasan. Kwatankwacinsa da mulkin mallaka na hakika ya tabbata.

Shin mulkin mallaka wasa ne da yawa?

Ee, wasa ne mai yawa. Kuna iya wasa tare da abokanka har zuwa 2 zuwa 6.

Shin mulkin mallaka wasa ne na kan layi?

Ee, kawai kuna iya kunna wannan wasan tare da samun intanet saboda haka, wannan wasan kan layi ne. Ba za ku iya kunna wannan wasan ba tare da intanet ba.

Shin mulkin mallaka kyauta ne don amfani?

Ee, wannan wasan cikakken kyauta ne. Kuna iya dawo da kuruciyar ku yayin kunna wannan wasan kuma ba tare da kashe kowane dinari ba.


4.32 / 5 ( 60 votes )

Bar Sharhi

KINGMODAPK.NET