Opera Mini Apk

Opera Mini Apk (MOD, Siffofin da yawa)

Sabuntawa April 11, 2025 (5 months ago)

Sauke Yanzu ( 47.8 MB )

Additional Information

App Name Opera Mini Apk
Mawallafi
Salon
Girman 47.8 MB
Sabon Sigar v90.0.2254.76931
Bayanin MOD Siffofin da yawa
Farashin Kyauta
Samu shi Google Play
Sabuntawa April 11, 2025 (5 months ago)

Opera Mini apk aikace-aikace ne da ke ba masu amfani damar yin lilo a Intanet da sauri. Wani kamfani mai zaman kansa ne ya kafa shi a cikin 1995 wanda Jon Stephenson von Tetschner da Geir Ivarsøy suka jagoranta. Opera Mini apk internet browser yana da ɗimbin ayyuka da ya sa ya zama duka a cikin app ɗaya wanda miliyoyin masu amfani daga ko'ina cikin duniya ke amincewa kowace rana.

Opera Mini apk yana amfani da sabobin opera wajen danne gidajen yanar gizo daga ko ina a fadin duniya domin a rika loda su cikin sauri ta yadda za su samu sauki. Wannan aikin na aikace-aikacen kuma yana da amfani don adana kuɗi akan tsarin bayanan mai amfani idan suna amfani da ɗaya watau 2G, 3G ko 4G. Opera Mini apk's interface yana da amfani sosai saboda yana iya zama ba kyakkyawa ba amma yana tabbatar da cewa an yi aikin a cikin daƙiƙa. Yana sauƙaƙa kewayawa fiye da kowane lokaci.

Siffofin sa masu ban sha'awa sun haɗa da ikon ƙara zuƙowa cikin sauƙi ta hanyar tsunkule a allon haka kuma yana ba da gajerun hanyoyi masu sauƙi waɗanda ke sauƙaƙa aikin bincike. Saboda sabis ɗin Opera Link, mutum zai iya haɗa alamar da ya zaɓa, gajerar hanya, da saitunan gabaɗaya don zama iri ɗaya akan kwamfutar tafi-da-gidanka da kuma na'urar tafi da gidanka, wanda ke da matukar amfani ga masu yin tafiya akai-akai. Opera Mini apk kuma yana da tallafi ta atomatik don dandamali na kafofin watsa labarun kamar Twitter da Facebook.

Wannan yana taimaka wa mutum yin amfani da waɗannan aikace-aikacen da sauƙi da sauri. Lokacin amfani da shafuka da yawa a lokaci ɗaya, opera mini apk yana tabbatar da cewa saurin mai binciken baya damuwa. Masu amfani za su iya shiga incognito idan suna so. Za su iya zazzage manyan fayiloli kuma suna iya dakatar da su har sai an haɗa ɗaya zuwa haɗin intanet mai ƙarfi.

Opera Mini Apk

Binciken Keɓaɓɓen Bincike

Opera Mini apk cikakken aminci ne kuma amintaccen burauza wanda ke bawa masu amfani damar bincika duk abin da suke so tare da sirri.

Interface Mai Amfani

Opera mini apk yana da sauƙin amfani da dubawa wanda ke taimaka wa mai amfani da shi don kewayawa daga wannan rukuni zuwa wani ba tare da wahala ba.

Shafukan masu zaman kansu

Hakanan yana ba masu amfani damar yin amfani da fasalin shafin na sirri Wannan fasalin yana ɓoye ainihin su don haka yana taimaka musu bincika duk abin da suke so ba tare da adana kowane rikodin ayyukansu ba.

Sabunta tsarin

Opera mini apk yana ci gaba da sabunta kansa akai-akai wanda ya sa ya zama abin sha'awa.

Opera Mini Apk

Saurin Bincike Ko'ina

Opera Mini apk yana ba masu amfani da saurin binciken sauri daga ko'ina cikin duniya. Wannan shi ne saboda yana da cibiyoyin bayanan Opera na cikin gida da aka sanya a duk faɗin duniya wanda ke ba da damar browsing mafi sauri da aminci yayin amfani da Opera Mini Internet Browser.

Ta amfani da Opera Mini apk, mutum zai iya aiki tare da bayanan su kamar alamomi, gajerun hanyoyi, ko duk wani saitunan gaba ɗaya. Wannan yana ba su damar yin amfani da saitin iri ɗaya akan kwamfutar su da kuma na'urar tafi da gidanka. Wannan yana da amfani sosai ga waɗanda ke tafiya koyaushe.

Ƙara zuwa allon gida

Opera Mini Apk yana bawa masu amfani damar ƙara wuraren da aka fi ziyarta a allon gida. Ana iya ƙarawa zuwa allon gida na wayar hannu da kuma a cikin dannawa ɗaya kawai.

Harsuna da yawa

Opera Mini apk yana bawa mutum damar canza yaruka bisa ga abubuwan da suke so. Yana ba da yaruka daban-daban kamar su Spanish, Portuguese, Jamusanci, Larabci da ƙari mai yawa. Wannan yana sauƙaƙa wa kowa don amfani da yaren da yake so ba tare da la'akari da iyakoki na yanki ko yanki ba.

Opera Mini Apk

Toshe Talla a cikin-gini

Opera Mini apk yana da wani tallan talla da aka haɗa a cikin tsarin sa wanda ke ba mutum damar yin lilo ta intanet ba tare da ya ga tallan tallace-tallace ba. Wannan fasalin toshewa yana bawa masu amfani damar samun cikakkiyar santsi & amintaccen gamuwar yanar gizo.

Amintattun shafukan da aka fi so

Matsa maɓallin + akan mashigin bincike na opera mini apk browser don adana shafi akan bugun kiran sauri ko ƙara shi zuwa alamomin wayar hannu, ko don amfani da shi don karantawa a wani lokaci.

Aminci da sirri

Domin Opera Mini apk tsaro da sirrin bayanan masu amfani da shi yana da matuƙar mahimmanci. Yana adana bayanan sirri da na sirri a kowane farashi.

Karatun Wajen Layi

Wannan aikace-aikacen opera mini apk yana ba masu amfani damar adana labaran da suka fi so ko duk wani shafin yanar gizon da suke so a wayar su yayin da ake haɗa intanet ko wifi. Wannan yana ba su damar samun damar yin amfani da waɗannan abubuwan da aka adana ko da ba su da haɗin Intanet.

Opera Mini Apk

24/7 Samuwar

Opera mini apk yana ba da sabis ɗin sa 24/7 tare da babban sauri da kyakkyawan aiki.

Sabbin Labarai

Opera Mini Apk yana ba mutum damar duba sabbin labarai. Babban shafinsa yana ba da dandalin labarai don duba sabbin labarai na duniya.

Yanayin dare

Don ceton idanun mutum daga illolin ƙarar lokacin allo, yana da yanayin da ake kira yanayin dare. Yana dushe allon don ajiye idanun mai amfani.

Ajiye Bayanai

Aikace-aikacen yana ba masu amfani damar adana kusan kashi 90% na bayanan su kuma yana ba su damar yin browsing gwargwadon abin da suke so da sauri duk da jinkirin haɗin yanar gizo, ba tare da lalata kwarewar browsing da Opera Mini apk ba.

Opera Mini Apk

Mai kunna Bidiyo

Opera Mini apk yana bawa masu amfani damar kallo da sauraren yawo kai tsaye a duk lokacin da suke so. Ba wai kawai ba, har ma yana ba su damar sauke abubuwan da suke so don duba shi nan gaba ba tare da haɗin Intanet ba.

Rarraba Fayil na Waje

Aikace-aikacen yana bawa masu amfani damar raba fayiloli tare da wanda suke so tare da karɓar fayiloli amintacce ba tare da kowane nau'in haɗin intanet ko bayanan wayar hannu/ buƙatun amfani da hotspot ba. Shi ma wanda za a raba bayanan da shi ya zama mai amfani da Opera Mini.

Unlimited da Katsewa Kyauta

Mutum na iya yawo mara iyaka ba tare da katsewa ba ta amfani da sabis na apk na Opera Mini.

Canza Injin Bincike

Opera Mini Apk yana da zaɓi don canzawa zuwa injin binciken da suke so. Mutum na iya ƙara injin binciken da suke so don yin bincike nan take.

Opera Mini Apk

Karancin Amfani da Sarari

Wannan aikace-aikacen Opera Mini apk baya tara ƙarfin ajiya da yawa, don haka masu amfani ba sa damuwa da ajiyar na'urorin su.

Kyauta na Farashin

Zazzage Opera Mini apk baya buƙatar kuɗi don biyan kuɗi.

Sauƙi don aiki

Opera Mini apk app yana da sauƙin aiki kuma baya buƙatar jagorar mataki zuwa mataki.

Kammalawa

Opera Mini apk babban aikace-aikace ne ga masu amfani da intanet gabaɗaya. Yana da inganci wajen samar da ayyukansa kuma yana ba mutum damar yin lilo cikin yardar kaina ta hanyar intanet tare da saurin sauri amma kuma yana bawa mai amfani damar amfani da yanayin incognito don bincika abubuwa a asirce gwargwadon yadda suke so ba tare da jin tsoron bayyanawa kowa ba. Yana ba da fasaloli masu ban mamaki waɗanda suka haɗa da ikon yin amfani da shafuka fiye da ɗaya ba tare da lalacewa ba, amfani da yanayin dare, zazzage fayiloli gwargwadon kasancewar su, adana fayilolin da aka fi so da kuma rukunin yanar gizo, cikin ginannun tallan talla da ƙari mai yawa. Ana samun waɗannan ba tare da biyan ko kwabo ba.

Opera Mini Apk

FAQs

Shin yana da sauƙin sarrafa aikace-aikacen Opera Mini apk?


Ee! Opera Mini apk yana da sauƙin amfani. Kowa na iya jin daɗi tare da sabis ɗin ta ko dai ta amfani da yanayin al'ada ko yanayin incognito.

Shin zazzage fayilolin apk ɗin Opera Mini lafiya ga tsarin android?

Ee! Yana da cikakkiyar lafiya kuma kyauta ne don saukar da sigar kan layi na fayil ɗin apk na Opera Mini apk.


4.69 / 5 ( 55 votes )

Bar Sharhi

KINGMODAPK.NET